MZEE KASSIM MAPILI AFARIKI DUNIA NYUMBANI KWAKE TABATA MATUMBI

mapi
Nimepokea taarifa kutoka kwa Mwenyekiti wa Shirikisho la Muziki Tanzania na mwimbaji wa muziki wa injili Ado November ambazo zinasema nanukuu ” Nimepokea kwa Masikitiko Makubwa Taarifa za Kifo cha Mzee wetu Mzee Mapili”...
Breaking News.... Tanzia.... Mwanamuziki Mkongwe Kassim Mapili amefariki jana jioni baada ya kuonekana hajatoka Chumbani kwake kwa Muda Mrefu.... Ndipo mlango ukavunjwa nyumbani kwake Tabata Matumbi... Mzee atakumbukwa kwa Kibao cha Napenda Nipate Lau Nafasi na Rangi Ya Chungwa...Taarifa zaidi zitawajia...!! Plz call 0744150000 Kama una swali... Nawaomba wanamuziki wote Tujitoe kwa wingi kumpa heshima Mzee wetu Mapili....!! Addo November Rais wa Shirikisho la Muziki Tanzania..!!
Post a Comment
My photo

Hi, I`m Sostenes, Electrical Technician and PLC`S Programmer.
Everyday I`m exploring the world of Electrical to find better solution for Automation. I believe everyday can become a Electrician with the right learning materials.
My goal with BLOG is to help you learn Electrical.
Powered by Blogger.