JAMANI KIUKWELI SHILOLE AMEYAHANGAIKIA MAISHA VYA KUTOSHA EBU MSIKILIZE HAPA

Kutana na Exclusive Interview ya mwimbaji wa bongofleva ambaye anatupa stori zake zote, za jinsi alivyokuja mara ya kwanza Dar es salaam baada ya kuolewa na dereva wa Lori akitokea Igunga pamoja na ishu nyingine, tazama hizi video mbili hapa chini kunapart 1 na 2.
PART TWO YA VIDEO NDIO HII HAPA CHINI
SOURCE:MILLARDAYO.COM
Post a Comment
My photo

Hi, I`m Sostenes, Electrical Technician and PLC`S Programmer.
Everyday I`m exploring the world of Electrical to find better solution for Automation. I believe everyday can become a Electrician with the right learning materials.
My goal with BLOG is to help you learn Electrical.
Powered by Blogger.