Nape Nnauye Alifungia Milele Gazeti la Mawio


Kwa mujibu wa taarifa iliyochapishwa katika Gazeti la Serikali, Waziri mwenye dhamana na vyombo vya habari, Nape Nnauye amelifungia milele gazeti la MAWIO kwa sababu ya kukiuka maadili na taratibu za uandishi.



Post a Comment
My photo

Hi, I`m Sostenes, Electrical Technician and PLC`S Programmer.
Everyday I`m exploring the world of Electrical to find better solution for Automation. I believe everyday can become a Electrician with the right learning materials.
My goal with BLOG is to help you learn Electrical.
Powered by Blogger.