MSAFARA WA WAZIRI MUHONGO WAPATA AJALI, HAKUNA ALIYEJERUHIWA

mug1

Msafara wa Waziri wa Nishati na Madini Prof Sospeter Muhongo umepata ajali baada ya magari mawili kuacha njia katika Kijiji cha Kagorogoro Wilaya ya Kyerwa Mkoani Kagera.
Hata hivyo Afisa habari wa wizara hiyo Bi. Asteria Muhozya amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo na kusema katika ajali hiyo hakuna majeruhi na walifanikiwa kubadilisha matairi yaliyokuwa yamepasuka kutokana na msukosuko wa kuacha njia  na kuendelea na safari,  Msafara huo ulikuwa unatoka mpaka wa Murongo karibu na nchi jirani ya Uganda.
mug2 mug3

Post a Comment
My photo

Hi, I`m Sostenes, Electrical Technician and PLC`S Programmer.
Everyday I`m exploring the world of Electrical to find better solution for Automation. I believe everyday can become a Electrician with the right learning materials.
My goal with BLOG is to help you learn Electrical.
Powered by Blogger.