Wabunge watatu wa CCM waliofikishwa Mahakamani Dsm wapata dhamana, ilianzaje?



March 31 2016 Taasisi ya kupambana na Rushwa TAKUKURU iliwafikisha Mahakamani Kisutu Dar es salaam Wabunge wa CCM  Victor Mwambalaswa wa Lupa, Kangi Lugola wa Mwibara na Sadiq Murad wa Mvomero kwa kosa la kuomba rushwa ya milioni 30.
Waliomba hiyo rushwa kutoka kwa mkurugenzi mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Gairo kama kishawishi cha kutoa mapendekezo mazuri kwenye ukaguzi wa hesabu zake za mwaka 2015/16 ambapo Mahamani March 31 Wabunge hao walipata dhamana ya shilingi milioni tano na kesi hiyo itatajwa tena April 14 2016.
Post a Comment
My photo

Hi, I`m Sostenes, Electrical Technician and PLC`S Programmer.
Everyday I`m exploring the world of Electrical to find better solution for Automation. I believe everyday can become a Electrician with the right learning materials.
My goal with BLOG is to help you learn Electrical.
Powered by Blogger.