Dr. Saleh Kutoka Kisiwani Lamu… Bingwa Wa Kisomo, Anaye Fanya Miujiza Mikubwa Kwa Kutumia Vitabu Kutoka Misri Na India.



MWANDISHI :  MUNGWA  KABILI……………………… SIMU NAMBA 0744  000  473
Kila  mwanadamu  anaye kuja  duniani, huja  akiwa  na  karama  aliyo tunukiwa na  Mwenyezi  Mungu.
Mungu ametuleta  duniani  ili  tuweze  kushirikiana, kusaidiana  na  kutegemeana.
 
Jambo  hili  lisingewezekana  kama  watu  wote  tungekuwa  na  karama  zinazo  fanana  ama  kulingana.
 
Ili  kufanikisha  lengo  lake  hilo  TUKUFU, Mwenyezi  Mungu  ametoa  karama  tofauti  tofauti  kwa  watu  tofauti  tofauti.
 
Katika  karama  zote  zitolewazo  na  Mwenyezi  Mungu  kwa  wanadamu,   KARAMA  iliyo  KUU  kuliko  karama  zote  ni   KARAMA  YA  KUTATUA  MATATIZO  YA  WANADAMU.. Hasa  hasa  yale  yaliyo  nje  ya  uwezo  wa  kibinadamu.
 
Karama  hii  ni  karama  kuu  kuliko  zote  kwa  sababu  ni  karama  inayo  muhusisha  Mwenyezi  Mungu  moja  kwa  moja.
 
Kazi  ya  kutatua  matatizo  ya  wanadamu  ni  kazi  ambayo  ilitakiwa  kufanywa  na  Mungu  mwenyewe  moja  kwa  moja.
Lakini  kwa  kuwa  Mungu  anataka  wanadamu  tushirikiane  na  kutegemeana,  ametunuku  karama  hii  kwa  wanadamu  wachache ili  wapate  kufanya  kazi  hiyo  ya  Mungu. Kazi  ya  kutatua  matatizo  ya  wanadamu  yaliyo  nje  ya  uwezo  wao.
 
Kwa  lugha  nyingine  ni  sawa  na  kusema,  Mungu  mwenyewe  anatatua  matatizo  ya  wanadamu kwa  kuwatumia  wanadamu  wengine…

Dr. Saleh  kutoka   visiwa  vya  Lamu, vilivyopo  katika  pwani  ya  nchi  jirani  ya  Kenya,  ni  miongoni mwa  wanadamu  walio  tunukiwa  na  kujaaliwa  karama  kuu  ya  utatuzi  wa  matatizo  mbalimbali  ya  wanadamu.
 
Dr. Saleh  ambaye  pia  hujulikana  kama  KUN FAYA  KUN  yaani  KUWA  NA  IWE,  ni  chotara  wa  KIARABU  na  KIAJEMI  (  Waajemi  ni  watu  kutoka  nchi  ya  Iran  ) ambae  amerithishwa  UGANGA na  babu  yake  kizaa  baba  yake…
 
Upande  wa  baba  yake  ni  waarabu  wakaazi  wa  Lamu na Malindi  nchini  Kenya, ambao  wana  asili  ya  Omani, wakati  kwa  upande  wa  mama  yake  ni  wapemba  kutoka  jamii  ya washiraz  wenye  asili  ya  Irani.
 
Dr. Saleh  amesoma  na  kubobea  kwenye   ELIMU  YA  KORAN.  Alianza  kujifunza  elimu  ya  Koran  akiwa  kisiwani  Unguja  wakati  huo  baba  yake  akiwa  anafanya  kazi ya  kufundisha  Koran kwenye  madrasa.
 
Baadaye  aliendelea  na  elimu  ya  juu  ya  Koran  kisiwani  Lamu  Kenya, kisha  Khartoum  Sudani, Timbuktu Mali  na  hatimaye  nchini  Misri  ambako  alipata  elimu  ya  juu  kabisa  katika  Koran.
 
Dr. Saleh  amerithi  uganga  kutoka  kwa  babu  yake  kizaa  baba  yake.
 
Dr. Saleh   amebobea  katika  elimu  ya  majini  na  mashetani wa  ardhini, angani  na  baharini.
 
Anatumia  uganga  kutoka   Misri, India, Irani   katika  kutatua  matatizo  mbalimbali  ya  wanadamu.
 
Anatumia  uganga  wa  KISUMERIA  katika  kutatua  matatizo  mbalimbali  ya wanadamu.
 
Amebobea  katika  UGANGA  na  UGANGUZI   kutoka  katika  makabila  yote  ya  kiarabu kuanzia Wa  Banu Abas  hadi   WaBanu  Zayd.

MAMBO   ANAYO   YAFANYA  SHEIKH  SALEH.
i. Anatoa  PETE  ZA  MAJINI  na  PETE  ZA  BAHATI  kwa  watu  wenye  matatizo  na  mahitaji  mbalimbali.
ii.Anasaidia  katika  masuala  ya  uongozi
iii.Anafanya  matambiko  maalumu  kwa  wachimbaji  wa  madini.
iv. Anatoa  dawa  na  pete  za  biashara
v. Anasaidia  kumrudisha  mke  au  mume  aliye  kimbia  pamoja  na  masuala  yote  yanayo  husu mapenzi  na  mahusiano.
vi.Anasaidia  kutoa  pete  za  utajiri  kwa  wanao  taka  utajiri.
vii.Kama  unataka  kuuza  nyumba, gari, shamba, kiwanja  au  mali  yako  yoyote, atakusaidia  kupata  mteja  wa  uhakika  kwa  haraka  sana.
viii.Kama  una  shida  ya  kuto  kupata  ujauzito, atakusaidia  kushika  mimba.
ix.Kama  umerogwa  au  umetupiwa  jinni  , Sheikh  Saleh  atakusaidia
x. Kutoa  nuksi,mikosi  na  uchawi  tumboni.
xi. Anatoa  kinga  ya  nyumba, gari  na  mashamba.
xii. Anatoa  dawa  ya  kuwakinga  watu  na  ajari
xiii. Anatoa  kinga  dhidi  ya  wachawi
xiv. Kurudisha  mali  iliyo  potea
xv. Kumuita  ndugu  aliyepotea
xvi.Kama  umedhulumiwa, Sheikh  Saleh  atakusaidia kurudisha  mali  yako.
xvii.Kama  umesingiziwa  kesi, Sheikh  Saleh  atakusaidia  na  kesi  yako  itafutwa  mara  moja.
xviii.Kama  umebambikiwa  kesi  kazini, Sheikh  Saleh, atakusaidia  na  kesi  yako  itafutwa  mara  moja.
xix. Anatoa  pete  za  kukukinga  dhidi  ya  adui  zako.
xx.  Anatoa  hirizi  ya  simba
xxi. Anaendesha  kituo  maalumu  cha  dua, ambapo  watu  wenye  shida, tabu  na  matatizo  mbalimbali  hufika  kwa  ajili  ya  kuombewa  dua.
Pamoja  na  na  matatizo  mengine  mengi  yanayo  muhusu  mwanadamu
 
MAHALI   ANAKO  PATIKANA  SHEIKH  SALEH
Shughuli  zake  nyingi  anazifanyia  Nairobi  na  Mombasa  nchini  Kenya. Lakini  kutokana  na uwezo  wake  mkubwa  wa  kutatua  shida  za  watu amekuwa  akisafiri  mara  kwa  mara  katika  nchi  tofauti  tofauti. 

Nchi  anazo  safiri  kwa  ajili  ya  kazi  zake ni  pamoja  na  Msumbiji, Jamhuri  ya  Kidemokrasia  ya Kongo, Gabon, Oman,  Tanzania  Bara  na  Visiwani, United  Arabs  Emirates, Visiwa  vya  Comoro, Misri, Afrika  Kusini, Algeria, Uingereza  na  Marekani  kwa  kutaja  nchi chache.
 
Kwa  sasa  yupo  jijini  Dar  Es  Salaam, ambapo atakaa  kwa  muda  wa  wiki  mbili  kwa  ajili  ya kuwasaidia  watu  mbalimbali  wenye  shida  na  matatizo  mbalimbali.Baada  ya  hapo, Sheikh  Saleh  ataelekea  nchini  Msumbiji, kwa  mwaliko  wa  wachimba  madini.

MAKALA  HAYA  YAMEANDIKWA  NA   NDUGU. MUNGWA  KABILI. MUNGWA  KABILI. NI  MWANDISHI  NA  MTAFITI   KUHUSU  MASUALA  YA    ULIMWENGU  USIO  ONEKANA.  ANAPATIKANA  JIJINI  DAR  ES  SALAAM, KWA  NAMBA   0744  000  473
Post a Comment
My photo

Hi, I`m Sostenes, Electrical Technician and PLC`S Programmer.
Everyday I`m exploring the world of Electrical to find better solution for Automation. I believe everyday can become a Electrician with the right learning materials.
My goal with BLOG is to help you learn Electrical.
Powered by Blogger.