Ommy Dimpoz alivyorushwa kichurachura na Wanajeshi pale Lugalo{video}

Ommy Dimpoz ni staa mmiliki wa single ya ‘achia body’ ambayo inachezwa kwenye TV na Radio za Tanzania sasa hiviwiki iliyopita Ommy alijikuta mikononi mwa Wanajeshi nje ya makao yao ya Lugalo na kupewa adhabu ya kuruka kichurachura, tazama hii video hapa chini ujue ilivyokuwa.

Post a Comment
My photo

Hi, I`m Sostenes, Electrical Technician and PLC`S Programmer.
Everyday I`m exploring the world of Electrical to find better solution for Automation. I believe everyday can become a Electrician with the right learning materials.
My goal with BLOG is to help you learn Electrical.
Powered by Blogger.