Pamoja na ukali wake golini ila Tunda Man ameshamuweka Juma Kaseja benchi…? Bonta kwanini usirudi Jela..

Kama wewe ni mpenzi wa burudani basi Sostenes blog inakusogezea stori zote ambazo zimepata airtime kwenye 255 ya Clouds FM March 14 2016 moja wapo ya stori ambazo zimepata airtime leo ni pamoja na hii ya Tunda Man kumuweka Juma Kaseja Nje ya uwanja.
Mkali wa Bongofleva Tunda Man amesimulia wakati wakisoma na goli kipa Juma kasejana kusema kwamba alikuwa akimuweka staa huyo  nje ya uwanja ‘Nimesoma na Pawasa, Kaseja nimesoma na watu wengi sana ambao wengi wao wameenda Simba na Yanga yaani ukienda hata leo ukimtafuta Kaseja ukimuuliza atakwambia yaani, kwenye mechi 10 alikuwa anakaa benchi nane‘>>>Tunda Man
Post a Comment
My photo

Hi, I`m Sostenes, Electrical Technician and PLC`S Programmer.
Everyday I`m exploring the world of Electrical to find better solution for Automation. I believe everyday can become a Electrician with the right learning materials.
My goal with BLOG is to help you learn Electrical.
Powered by Blogger.