NGEDERE WAKITAFUTA CHAKULA


 Ngedere wakiuangalia mfuko wa plastiki ukiwa umefungwa bila kujua ndani kunanini ngedere hao wakaona wausogelee kwa karibu kama watapata chochote mara baada ya kuufungua mfuko huo.....
 Mmmmmmmmhhhhhhhhhhh............. kumbe!!!!!!!!!
 Ohhhhh ni maganda ya ndizi Ngedere hawakuona tabu sana maganda nayo nikakumbuka wimbo mmoja. Mla ndiziii msaahau yote mla maganda mkumbuka yoteee hahahahaaaa. Jamani Ngedele yupo vizuri hakupotezea alipoona maganda akaona amalizie maganda hivyohivyo.
 Ngedele akaendelea kupekua vizuri katika mfuko huo hahaha ..... ngedere anamalizia vipande vidogo vidogo vya ndizi hata kama mtu kamaliza.......
 Ngedere  hakuona shida nakuamua kunywa maji yaliyopo tuu bila kujali lolote.

Mwanga nao ukahusika mara baada ya kula.

Post a Comment
My photo

Hi, I`m Sostenes, Electrical Technician and PLC`S Programmer.
Everyday I`m exploring the world of Electrical to find better solution for Automation. I believe everyday can become a Electrician with the right learning materials.
My goal with BLOG is to help you learn Electrical.
Powered by Blogger.